together forever

học hành, chém gió, dìm hàng, ...whatever!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Cảm xúc của một tù Nhân :D~ trong Trí -Đức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Tuấn Anh bẾu :x~~
Tuấn Anh bẾu :x~~

Cảm xúc của một tù Nhân :D~ trong Trí -Đức Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm xúc của một tù Nhân :D~ trong Trí -Đức   Cảm xúc của một tù Nhân :D~ trong Trí -Đức I_icon_minitimeFri Nov 25, 2011 3:32 pm

Gần 4 tháng trôi wa mà sao mình cũng không thể cẩm nhận đc cái gì hay vs thú vị trong trường TĐ nhỉ
trời ơi huhu . Sad Sad chắc hài lòng nhất của mình cũng chỉ là gặp đc nhìu thật nhìu bạn mới ở khắp mọi nơi thôi à
nhưng mà cũng chán 12 thằng thì 5 thằng ở HN 1 thằng HP 1 thằng Cẩm phả và còn lại là sơn la
mình đc làm trưởng phòng nhưng cũng chả ra cái shit gì cả, có nghe lời mình éo đâu cả phòng đấu đá nhau như chó ý
mình đã giúp bh thằng thoát khỏi ăn đấm mà chúng nó éo biết ơn còn đó đểu mình là :" Đừng nói nữa t.anh lại ckoa lên
509 đấy"; con mẹ bực vãi Question chả có lẽ lại đánh bọn nó nhưng mất lòng anh em
còn 1 tháng 15 ngày nữa là đc nghỉ tết ùi Very Happy` hjhj nghỉ cũng sớm đấy ha nhưng lại đối đầu zới thi nữa chứ chắc cúng die
mà thôi:Very Happy~
mà Hôm thứ 3 zề nhà đủ chuyện buồn đổ lên đầu mình Sad` rõ thật là đúng là cuộc đời à lúc trần lúc bổng zề nhà chơi 1 bữa mà cũng đủ chuyện à Sad` zui mỗi cái khi đc bọn bạn đi chơi thôi à hihi cũng gọi là zui gúm wa ngắm gái MK~ Very Happy~ lâu k đc ngắm cũng thấy thích
ôi viết đến đây cũng mỏi tay ùi dưng pút cái đã Very Happy~ lại học Anh mạng nữa chứ chán thấy pồ à

Ckúc anh em thu tốt nhé cố học còn 2 tuần nữa thôi đấy

Cảm xúc của một tù Nhân :D~ trong Trí -Đức

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang